Gode da zabar Galicia: na asali da ɗorewa
Galungiyar Kula da Yawon Bude Ido ta Galician tare da haɗin gwiwar Hukumar Yawon Bude Ido ta Galician sun gabatar da wannan sabon shirin don inganta yawon buɗe ido a cikin alumma a matsayin makoma ta gari, mai dorewa kuma mai kawancen kare muhalli.
Amais zai kasance a matsayin kayan aiki don sake farfado da sashen yawon bude ido a Galicia bayan rufe shi yayin yanayin fargabar kiwon lafiya, kazalika da inganta wuraren yawon shakatawa da kayayyakin gida da na gida.
Santiago, 29 Satumba 2020.
Ismungiyar Yawon Bude Ido na Karkara, AGATUR, tare da hadin gwiwar Hukumar Kula da Yawon Bude Ido ta Galician, gabatar da aikin "Na gode da zaban Galicia", wani yunƙuri wanda zai ƙarfafa yawon buɗe ido na ɗabi'a, masu dorewa da mutunta al'adu da mutanen al'ummarmu. Ragewar da sashen yawon buɗe ido na Galician ya fuskanta sakamakon gaggawar lafiya da COVID-19 ya haifar da kuma ayyana yanayin ƙararrawa sakamakon haka., ƙirƙira buƙatar dawo da yawon buɗe ido a Galicia, ta haka ne aka haife aikin "Na gode da zaɓar Galicia".
Ra'ayi wanda yake da matsayin abin sa, baya ga sake farfado da ayyukan yawon bude ido, inganta hanyoyin yawo da kayayyakin kusanci, kazalika da samar da hadin kai tsakanin masu hada kai da ke yawon bude ido a cikin al'umma. Wannan, na biyu Juan Luís López Díaz, shugaban AGATUR "ƙirƙirar ƙawance don yin haɗin gwiwa a nan gaba domin waɗanda suka ziyarce mu su iya gano abubuwan da ba a san su ba na Galicia da samfuran halitta da inganci". Galicia wuri ne na halitta kuma mai dorewa Gano Galicia na halitta nesa da yawan yawon buɗe ido, abincin su kuma sami
abubuwan jan hankali da suke boye sune magudanar aikin "Na gode da zaban Galicia", da nufin inganta tayin yawon shakatawa na yankunan karkara.
Tare da wannan yunƙurin, duk waɗanda suka zo yankinmu “za su iya samun ainihin ainihin abin da ke kewaye da yanayi da kuma wata hanyar daban ta yawon buɗe ido., ba tare da nuna wariya ba da kuma ci gaba mai mutunci da yawon bude ido tare da mutane da kuma al'adun wuraren da za a ziyarta ba ”, Oh yayi nazari kuma shugaban AGATUR, López Díaz ya kara da cewa "Samun kwararrun jagororin yawon bude ido wadanda zasu nemi kowace ziyara ta kasance da kwarewa ta musamman sannan kuma ta gayyace ka ka maimaita"..
Baƙi za su sami damar sanin da jin daɗin wuraren, da sauransu, kamar yadda "zuciyar Fragas do Eume Natural Park wanda zai ba ku damar tafiya ta cikin gandun dajin tekun Atlantika tare da dabba mai tarin yawa da tsire-tsire masu yawa" Highlights Juan Luís López, ko “cakuda yanayi da al'ada tare da hanyar Ponteceso da Ribeira do Río Anllóns, wucewa ta wurin haihuwar Eduardo Pondal ”ga waɗanda suka zo Costa da Morte. Hakanan manyan garuruwan Galicia waɗanda suka yi fice saboda tarihinsu, al'adu da al'adu irin su Lands of Santiago (ƙidaya, Iria Flavia ..), Lugo da Tera Tea, Ourense da Allariz, ba tare da mantawa da mafi yawan hanyoyin gastronomic da ziyarar ba irin ta Ribeira Sacra, Montaña Lucense ko kuma Ría de Arousa.
Gano Galicia
Aikin "Na gode don zaɓar Galicia" da nufin haɓaka tayin yawon shakatawa na karkara ta hanyar ƙara sabbin ƙima don ƙarfafa tsawaita zaman baƙi.. Don cimma wannan burin, layi biyu na aiki da KYAUTA an tsara su (kyaututtukan mutum wanda kowane gidan yawon shakatawa na ƙauyuka zai ba kowane abokin ciniki mafi girma 12 shekaru):
"Gano geicalics na Galicia" da "Sirrin ƙauyukan Galicia".
"Sirrin Kauyukan Galicia" za'a yi shi ne domin wadancan shakku na mutum, na ma'aurata ko dangi, cewa, kashe fiye da dare ɗaya a cikin kowane cibiyar yawon shakatawa ta karkara a Galicia, suna iya karɓar ɗaya KYAUTATA KYAUTA don yin rangadin jagora na ɗayan biranen nan bakwai (A Coruna, Ferrol, Santiago, Lugo, Ourense, Pontevedra da Vigo), koyaushe a cikin lardin ɗaya.
"Gano yanayin geicikic na Galicia", ana ba da shawara don mafi ƙarancin tsayawa na dare biyu kuma a wannan yanayin, don duka rijistar mutum, na ma'aurata ko dangi. Baƙi za su iya karɓar ɗaya KYAUTATA KYAUTA tare da ayyukan da jagororin yawon buɗe ido zasu gudanar, kamfanonin yawon shakatawa masu aiki, giyar giya, gidajen abinci, masu sana'a, gidajen tarihi da kayan aiki, da dai sauransu.
Tare da waɗannan layin aikin an tsara su a cikin aikin, za a inganta ayyukan a cikin yanayin da ke kusa da masauki, inganta samfurin gida ko kusanci, kuma ayyukan koyaushe za a bunkasa su a cikin lardin ko Geaddamarwar da ta dace. Don wannan Km0 Products, Ayyukan Galician, Alamomin Gano Yanayi, Zane na Asali, da dai sauransu… su ne abubuwan da ake watsawa na abubuwan da aka gabatar da su, bi da bi, ana amfani dashi don inganta shi, inganta ilimin su ta baƙo, da kuma inganta amfani da su.
… Gaisuwa,
www.grazasporelixirgalicia.com
https://www.facebook.com/grazasporelixirgalicia @grazasporelixirgalicia
https://twitter.com/GrazasG @Bbchausa
https://www.instagram.com/grazasporelixirgalicia/ godiya ga karatu