Haɓaka matakan daban-daban don tallafawa ɓangaren yawon shakatawa na Galician sakamakon tasirin da aka samu daga tasirin Covid-19 ya ba da damar ƙirƙirar baucan yawon shakatawa na #QuedamosenGalicia., yunƙurin da ya samo asali daga haɗin gwiwar Xunta de Galicia da Ƙungiyar Yawon shakatawa na Galician don haɓaka ayyuka da kuma ba da fifiko ga ɓata lokaci ta hanyar ƙarfafa yin amfani da sabis na yawon shakatawa na Galician daban-daban ta 'yan ƙasa kuma wannan shekara ta kai bugu na uku.

Baucan yawon shakatawa # WestayInGalicia22, zai kasance mai aiki har zuwa ranar 31 daga Disamba zuwa 2022, sai dai lokacin tsakanin 1 na Yuli da kuma 15 Satumba don kasancewa babban kakar.

Menene Katin yawon bude ido #QuedamosEnGalicia22?

Katin yawon bude ido shine katin da aka riga aka biya wanda za a caje shi ga mahaɗan kuɗin da za su yi aiki tare da Xunta de Galicia wajen aiwatar da wannan shirin.. A cikin wannan sabon bugu, Yawon shakatawa na Galicia zai samar da 40% na kudin haɗin gwiwa yayin da ɗan ƙasa mai cin gajiyar dole ne ya ba da gudummawar 60% saura.

Wanene zai iya amfana daga amfani da Katin yawon buɗe ido #QuedamosEnGalicia?

Mutanen da suka kai shekarun shari'a sun yi rajista a cikin ɗakunan garin Galician waɗanda ba su amfana ba a cikin kiran da ya gabata a bugu na biyu na Baucan Balaguro (#Muna zaune a Galicia 21).
Yaushe za a iya neman Katin yawon buɗe ido #QuedamosEnGalicia??

An warware tsarin zaɓin da Xunta de Galicia ya buɗe don ƙayyade ƙungiyar kuɗi da za ta yi aiki tare a cikin bayar da katunan kuɗi., kuma da zarar an ayyana cibiyoyi da ayyukan da ke cikin shirin, Za a buga kiran neman Katin yawon buɗe ido #QuedamosEnGalicia a cikin Gazette na Galicia (KARE) kuma a yanzu 'yan ƙasa za su iya yin buƙatar su ta hanyar hedkwatar lantarki na Xunta. A cikin wannan kiran, za a buga kasafin kuɗin da Turismo de Galicia ya ware don wannan shirin da yanayi da ƙayyadaddun lokaci don buƙata da jin daɗinsa. .
Nau'in katunan cikin Katin yawon buɗe ido #QuedamosEnGalicia

Katunan da ƴan ƙasa za su iya nema a cikin wannan shirin ƙarfafawa na ɓangaren yawon buɗe ido na Galician za su kasance kamar haka:
Katin na 500 € (200 € Board - 300 € musamman)
Katin na 375 € (150 € Board - 225 € musamman)
Katin na 250 € (100 € Board - 150 € musamman)
Wadanne kamfanoni ne za su iya bin sabon kiran?

Matsugunin yawon bude ido da hukumomin balaguro na iya shiga. Ta hanyar su zaku iya tattara ƙarin tayin (Turism mai aiki, masana'antu, maidowa, thermalism).

Source: Yawon shakatawa na Galicia – Xunta de Galicia

Ranar ƙarshe da takaddun shaida don gabatarwa: Hedikwatar Lantarki – Xunta de Galicia